या 7 बॉलिवूड कलाकारांची जुने फोटो पाहून कोणी म्हणणार नाही की हे कलाकार आहेत…

वेळ ही एक गोष्ट आहे जी चांगल्या चांगल्याला बदलून देते. यात केवळ आपली आर्थिक स्थितीच नाही तर आपलं सोंदर्य देखील समाविष्ट आहे. यात काही लोकांचे स्वतःची मेहनत देखील असतात. जसे आपले वजन जास्त असल्यास जर आपण स्वतःला आकर्षक दिसू इच्छित असू तर आपण व्यायामशाळेत जाऊन व्यायाम करतो आणि डाएट करून स्वत: मध्ये बदल आणू शकता. त्याचबरोबर काही लोक वयानुसार नैसर्गिकरित्या बदलतात. आज आपण अश्याच बॉलिवूड स्टार्सच्या लूकबद्दल चर्चा करू.

अर्जुन कपूर – आजही बॉलिवूड चित्रपटांमध्ये मुख्य अभिनेता नायक म्हणून अर्जुन कपूर काम करत आहे. त्यांच्या फिटनेसबद्दलही त्यांना त्याची अधिक जाणीव आहे. जरी सुरुवातीला तो तंदुरुस्त नव्हता. सिनेमात येण्यापूर्वी अर्जुनचे वजन खूप होते. त्याचे वजन जास्त होते. तथापि, चित्रपटांमध्ये प्रवेश करण्यापूर्वी त्याने स्वत: मध्ये बरेच बदल घडवून आणले.

सोनाक्षी सिन्हा – अर्जुनप्रमाणेच सोनाक्षी देखील चित्रपटात येण्यापूर्वी अत्यंत जाड होती. तिच्या शरीरावर खूप चरबी होती. तेव्हा सोनाक्षीचे वजन 90 किलो होते. तथापि, जेव्हा ती सलमानला भेटली तेव्हा सलमान ने तिला दबंग चित्रपटाची ऑफर दिली आणि वजन कमी करण्यास प्रवृत्त केले. सध्या, सोनाक्षीमध्ये खूप बदल झाला आहे. आता ती पूर्वीपेक्षा खूपच स्लिम झाली आहे.

श्रुती – श्रुतीची पूर्वीची आणि आताची छायाचित्रे पाहिल्यास त्याच्यातील फरक तुम्हाला ओळखता येणार नाही. पूर्वीच्या तुलनेत सध्या श्रुती खूपच आकर्षक दिसत आहे. काही लोकांचे असे म्हणणे आहे की श्रुतीने चित्रपटांमध्ये येण्यापूर्वी काही कॉस्मेटिक शस्त्रक्रिया देखील केली आहेत जेणेकरून ती ऑनस्क्रीन खूप आकर्षक दिसू शकेल. हे सत्य आहे कि असत्य हे तर स्वतः श्रुतीच सांगू शकते. तथापि, त्यांच्यात झालेले बदल लक्षात घेतले जाऊ शकतात.

जान्हवी – श्रीदेवीची मुलगी जान्हवीचा लूकही खूप बदलला आहे. पूर्वी जान्हवी खूप साधी आणि शांत असायची. तिच्या चेहऱयावर एक निरागसता होती. मात्र, सध्या ती खूपच हॉट आणि बोल्ड दिसत आहे. जान्हवीच्या लूक आणि स्टाईलनेही त्यांची फॅशन सेन्स खूपच आकर्षक झाली आहे.

सारा – सारा सध्याच्या काळात दिसत नव्हती. ज्यावेळेस ती पहिल्यांदा दिसली तेव्हा साराचे वजन 95 किलो होते. आपण त्यांची आधीची चित्रे पाहिल्यास त्यांना ओळखणे कठीण होईल. साराला बॉलिवूडमध्ये पदार्पण करायचे होते, त्यामुळे तिने तिचे वजन खूप कमी केले होते. आता सारा ही तरुणांची पहिली पसंती आहे. तिच्या खूप मुले प्रेम करतात.

खुशी कपूर – बॉलिवूडमध्ये जर कोणी सर्वात धक्कादायक बदल घडवून आणला असेल तर ती श्रीदेवीची धाकटी मुलगी खुशी कपूर हिने. आधीच्या काळात खुशी खूप वेगळी आणि सामान्य मुलगी दिसत होती. मात्र, सध्या तिचा लूक पूर्णपणे बदलला आहे. या बदलाच कारण म्हणजे खुशीने कॉस्मेटिक शस्त्रक्रिया देखील केली असल्याचे काही लोकांचे मत आहे. तथापि, आम्ही याची पुष्टी करत नाही. पण हो खुशीचा बदल खरोखरच धक्कादायक आहे.

परिणीती – परिणीती प्रियंका चोप्राची चुलत  बहीण आहे. चित्रपटांमध्ये येण्यापूर्वी परिणीती खूपच लठ्ठ आणि बुडबुडी प्रकारची मुलगीहोती. तथापि, सध्या ती खूप स्लिम आणि आकर्षक दिसत आहे.