पोलिसांच्या वर्दीत किती सुंदर दिसतात या अभिनेत्री, प्रियांका चोप्रा तर कसली ग्लॅमरस दिसते…

आतापर्यंतच्या चित्रपटांमध्ये तुम्ही नायक पोलिस वेशात भूमिका साकारताना पाहिला असेलच. नायकाला पोलिसांची पात्रे अगदी तंदुरुस्त आणि शोभणारी दिसतात. मजबूत शरीर आणि जड आवाजात, तो पोलिसांच्या भूमिकेत अभिनय करत असतो. आतापर्यंत तुम्ही अजय देवगन, अक्षय कुमार, रणवीर सिंग, सलमान खान यांना पोलिसांच्या भूमिकेत पाहिले असेल. हे हीरो आहेत जे पोलिसांच्या भूमिकेत खूप प्रसिद्ध आहेत.

तथापि, बॉलिवूडमध्ये अशा काही अभिनेत्री देखील आहेत ज्यांनी पोलिसांची भूमिका चांगलीच साकारली आहे. अलीकडेच प्रसिद्ध झालेल्या मर्दानी २०१९ मध्ये राणी मुखर्जीने एका महिला पोलिसांची भूमिका साकारली होती. या चित्रपटाने बॉक्स ऑफिसवर चांगली कामगिरी केली आणि हा एक पुरावा आहे की चाहत्यांनाही या पोलीस भूमिकेत नायिकेला पहायला आवडते.

पोलिस वेशात ज्याप्रकारे बॉलिवूड हिरो अत्यंत देखणे दिसतात त्याच प्रकारे अभिनेत्रीसुद्धा या अवतारात खूपच ग्लॅमरस दिसतात. या अभिनेत्रींनीं आपल्या अभिनयाने चाहत्यांच खूप मनोरंजन केले आहे. आज आपण ह्या पोस्ट मध्ये तुम्हाला बॉलीवूडच्या अशा अभिनेत्रींची ओळख करून देणार आहोत ज्यांनी पोलिसांची भूमिका अधिक चांगल्या प्रकारे निभावली आहे आणि ज्यांच्यावर पोलिसांचा गणवेश शोभून दिसत आहे.

तब्बू – तब्बू बॉलिवूडची एक सुंदर आणि प्रतिभावान अभिनेत्री आहे. दृष्यम चित्रपटात आपण तब्बूला  पोलिस अधिकारीची भूमिका साकारताना पाहिले असेल. या भूमिकेत ती एकदम फिट होती आणि तिचा अभिनय प्रेक्षकांना खूप आवडला. वयाच्या 45 व्या वर्षी या गणवेशात ती खूपच स्टाइलिश आणि ग्लॅमरस दिसत होती.

काजल अग्रवाल – काजल अग्रवाल ही दक्षिणची प्रसिद्ध अभिनेत्री आहे. मात्र, तिने काही हिंदी चित्रपटांत काम केले आहे. काजल अग्रवाल पहिल्यांदा अजय देवगणच्या सिंघम चित्रपटात दिसली होती. पोलिस ड्रेसमध्येही काजल अत्यंत गॉर्जियस दिसत आहे. तिने दक्षिण चित्रपटात पोलिसांची भूमिका साकारली आहे.

प्रियंका चोप्रा – प्रियंका चोप्रा बॉलिवूडमध्ये देसी गर्ल म्हणून प्रसिद्ध आहे. प्रियंका तिच्या स्टाईल आणि फॅशन सेन्ससाठी ओळखली जाते. अनेक ग्लॅमरस भूमिका केलेल्या प्रियंका गंगाजल चित्रपटात एका पोलिस अधिकाऱ्याच्या भूमिकेत दिसली होती. तिने या चित्रपटातील भक्कम भूमिकेतून प्रेक्षकांची मने जिंकली. पोलिस अधिकारी वर्दीमध्ये प्रियांका खूपच हॉट दिसत होती.

राणी मुखर्जी – मर्दानी या चित्रपटात राणी मुखर्जीने प्रथमच पोलिस अधिकाऱ्याची भूमिका साकारली. चित्रपटाने बॉक्स ऑफिसवर चांगली कामगिरी केली. यानंतर, मर्दानी 2 नुकताच प्रदर्शित झाला ज्याने पहिल्या चित्रपटाचा विक्रमही मोडला. चित्रपटात राणी मुखर्जी यांनी पोलिसांचा गणवेश घातला होता आणि तो प्रेक्षकांनी खूपच आवडला होता.


नमिता – नमिता दक्षिण ही चित्रपटसृष्टीतली एक नामांकित अभिनेत्री आहे. पोलिस वर्दीमध्ये नमिताही खूप ग्लॅमरस दिसते. नमिता दक्षिणच्या चित्रपटांमध्ये पोलिसांच्या भूमिकेत दिसली आहे. या भूमिकेत लोकांनी ती खूप आवडली आणि विशेषत: या गणवेशात तिचे वेगळे सौंदर्य समोर येत होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *