जर घरात पैसे टिकत नाहीत तर ही खास गोष्ट पीठाच्या डब्यात ठेवा, तिजोरी नेहमी भरलेली राहील

आजच्या महागाईच्या युगात, पैसा कधी येतो आणि  खर्च हि होऊन जातो हे माहितच पडत नाही. पैसे मिळवण्यासाठी खूप कष्ट करावे लागतात. त्यामुळे प्रत्येकाला हे आवडेल की त्याचे बँक शिल्लक रिकामी नाही रहायला पाहिजे. परंतु कधीकधी दुर्दैवाने किंवा त्रासांमुळे पैसे पाण्यासारखे वाहतात. आपणही अशा लोकांमधील असाल ज्यांच्या घरी पैसे टिकत नाही तर टेन्शन घेऊ नका. ज्योतिषशास्त्रात असे काही खास उपाय सांगितलेले आहेत, ज्याच्या मदतीने तुमच्या घरात पैसा राहील.

पिपलांच्या झाडाला पाणी घाला – 

प्रत्येक पौर्णिमेच्या दिवशी पिंपळाच्या झाडाला पाणी घाला. तसेच लक्ष्मी मंत्राचा नक्की जप करावा. ज्योतिषानुसार आपल्या घरात पैशांची कमतरता कधीच राहणार नाही. तसेच घरात ठेवलेले पैसे लवकर खर्च देखील होत नाहीत.

राधा कृष्णची पूजा करा – 

शुक्ल पक्षाच्या दिवशी एक १० रुपयाची नोट घ्या. त्यावर लाल धागा बांधा आणि तो राधा कृष्णाच्या मूर्ती किंवा चित्राच्या मागे लपवा. समान रकमेच्या नोटासह सलग 41 दिवस हे करा. एक दिवस करुन अंतर  विसरू नका. याद्वारे, देव तुमची प्रत्येक इच्छा पूर्ण करेल. तसेच, घरात पैसे राहतील.

तांदळाचा उपाय –

सकाळी शुभ मुहूर्तवर लवकर उठा. त्या नंतर लाल रंगाचे रेशीम कापड घ्या आणि त्यात तांदुळाचे 21 दाणे घाला. लक्षात ठेवा की तांदळाचे धान्य अखंड अवस्थेत असले पाहिजे. या कपड्यात तांदूळ घाला आणि बांधा. आता हे मां लक्ष्मीसमोर ठेवा आणि तिची पूजा करा. पूजा संपल्यानंतर मातेला तुमच्या पैशाशी संबंधित समस्या सांगा. आता तांदळाचे हे बंडल आपल्या घराच्या तिजोरीत किंवा पर्समध्ये ठेवा. पैशाशी संबंधित सर्व समस्या दूर होतील.

काली मातेची पूजा करा –

रोज नित्य माता कालीची घरी पूजा करा. शुक्रवारी माँ कालीच्या मंदिरास भेट द्या. तेथे त्यांना उदबत्ती, दिवे व भोग लावा. यानंतर, मातेची स्तुती करा आणि आपल्या इच्छेबद्दल विचारा. या उपायाने घराची नकारात्मक उर्जा दूर होते. तुमच्यात सकारात्मक उर्जा संप्रेषण आहे. या सकारात्मक उर्जामुळे आपल्या घराचे पैसे वाया जाऊ देत नाहीत. यासह, आपले पैसे जसे आहेत तसेच राहते. एवढेच नव्हे तर घरात आवकही वाढू लागते.

ही सामग्री पिठाच्या डब्यात ठेवा –

पीठाच्या डब्यात ५ तुळशीची पाने व 2 केशर चे दाणे ठेवल्यास घरात पैसे राहतात. याशिवाय शनिवारीच पीठ गाळण्याचे काम करा. त्यात हरभरा ठेवण्यास विसरू नका. या उपायांमुळे घरात आर्थिक संकट येणार नाही. तसेच, पैसा बराच काळ टिकेल.

जर आम्ही दिलेली ही माहिती आपल्याला आवडली असेल. जर आपल्याला हा लेख आवडला असेल तर तो इतरांसह सामायिक करण्यास विसरू नका. अशा प्रकारे, आपल्या प्रियजनांच्या घरात पैसेही राहतील. अशा मनोरंजक बातम्यांसाठी आमच्यासोबत रहा.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *